VGA MSI GeForce RTX 5060 8G SHADOW 2X OC GDDR7
- Thương hiệu: MSI
- Sản phẩm: VGA MSI RTX 5060 8G SHADOW 2X OC
- Model: RTX 5060 8G SHADOW 2X OC
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 197 x 120 x 40 mm
VGA MSI RTX 5060 8G SHADOW 2X OC
VGA MSI RTX 5060 8G SHADOW 2X OC là Card Đồ Họa đến từ MSI với khả năng ép xung, mang lại trải nghiệm chơi game mà người chơi mong muốn, trở thành sự lựa chọn lý tưởng khi nâng cấp hoặc xây dựng dàn máy chơi game.
Hiệu năng ấn tượng với xung nhịp lõi đạt 2535 MHz ở chế độ Hiệu suất cực cao (qua MSI Center) và 2527 MHz ở chế độ Boost. VGA MSI 5060 SHADOW 2X phù hợp cho chơi game 1440p, dựng hình 3D, chỉnh sửa video và các tác vụ đồ họa nặng, đảm bảo trải nghiệm mượt mà với công nghệ ray tracing và neural rendering.
Tản nhiệt hiệu quả nhờ hệ thống hai quạt TORX 5.0, với cánh quạt liên kết vòng cung tạo luồng khí áp suất cao, ổn định và ít tiếng ồn. Ống dẫn nhiệt được thiết kế tối ưu, truyền nhiệt nhanh chóng từ MSI RTX 5060 SHADOW 2X, giữ nhiệt độ lý tưởng ngay cả trong các tác vụ cường độ cao.
TỔNG QUAN VGA MSI RTX 5060 8G SHADOW 2X OC
- Được hỗ trợ bởi kiến trúc NVIDIA Blackwell và DLSS 4
- Thẻ GeForce dành cho người đam mê SFF
- Đồng hồ lõi:
Hiệu suất cực cao: 2535 MHz (MSI Center)
Tăng cường: 2527 MHz - Quạt TORX 5.0: Cánh quạt được liên kết bằng vòng cung có tác dụng ổn định và duy trì luồng khí áp suất cao.
- Ống dẫn nhiệt được thiết kế để truyền nhiệt hiệu quả, ống dẫn nhiệt có tác dụng dẫn nhiệt ra khỏi GPU, cải thiện hiệu suất làm mát tổng thể.
- Tấm ốp lưng gia cố: Tấm ốp lưng gia cố có lỗ thông gió cho phép không khí thải đi qua trực tiếp.
- MSI Center: Phần mềm MSI Center độc quyền cho phép bạn theo dõi, điều chỉnh và tối ưu hóa các sản phẩm MSI theo thời gian thực.
- Phần mềm Afterburner có khả năng kiểm soát hoàn toàn với phần mềm ép xung card đồ họa được công nhận và sử dụng rộng rãi nhất trên thế giới.
=> Xem thêm: VGA MSI
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060
Đánh giá VGA MSI GeForce RTX 5060 8G SHADOW 2X OC GDDR7
| Tên Sản Phẩm | VGA MSI RTX 5060 8G SHADOW 2X OC |
| Model Name | G5060-8S2C |
| Graphics Processing Unit | NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 |
| Interface | PCI Express® Gen 5 x16 (uses x8) |
| Core Clocks | Extreme Performance: 2535 MHz (MSI Center) Boost: 2527 MHz |
| CUDA® CORES | 3840 Units |
| Memory Speed | 28 Gbps |
| Memory | 8GB GDDR7 |
| Memory Bus | 128-bit |
| Output | DisplayPort x 3 (v2.1b) HDMI™ x 1 (As specified in HDMI™ 2.1b: up to 4K 480Hz or 8K 120Hz with DSC, Gaming VRR, HDR) |
| HDCP Support | Y |
| Power consumption | 145 W |
| Power connectors | 8-pin x 1 |
| Recommended PSU | 550 W |
| Card Dimension (mm) | 197 x 120 x 40 mm |
| Weight (Card / Package) | 493 g / 814 g |
| DirectX Version Support | 12 Ultimate |
| OpenGL Version Support | 4,6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Y |
| Digital Maximum Resolution | 7680 x 4320 |




-
SKU: 024450SSD ADATA XPG SPECTRIX S40G 256GB RGB PCIE GEN3X4 M.2 2280 (AS40G-256GT-C)
Liên hệSSD ADATA XPG SPECTRIX S40G 256GB RGB PCIE GEN3X4 M.2 2280 (AS40G-256GT-C)Giá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Model: AS40G-256GT-C
- SSD XPG SPECTRIX S40G RGB LED
- Dung lượng: 256GB
- 3D NAND Flash thế hệ mới, COLOR BOX
- Kết nối Ultra-fast PCIe Gen3x4 interface, kích thước 2280mm
- Tốc độ Read/ Wirte: Upto 3500/1200MB/s
- Support NVMe 1.3, Ultra-fast PCIe Gen3x4 interface
- MTBF: 2.000.000 h
-
SKU: 044754SSD ADATA XGP SX8100NP 256GB PCIe NVMe 3×4 (ASX8100NP-256GT-C)
Liên hệSSD ADATA XGP SX8100NP 256GB PCIe NVMe 3×4 (ASX8100NP-256GT-C)Giá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Model: ASX8100NP-256GT-C
- Dung lượng: 256Gb
- Tốc độ Read/ Wirte: Upto 3500/ 3000Mb/s,
- Được bảo hành 5 năm
-
Giảm 7%
SKU: 114883Tai Nghe Bluetooth SOUNDMAX BT-200
Giá gốc là: 599.000 đ.560.000 đGiá hiện tại là: 560.000 đ.Tai Nghe Bluetooth SOUNDMAX BT-200Giá bán 560.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Tích hợp Microphone và điều chỉnh âm lượng
- Kết nối Bluetooth 4.1, Jack 3.5mm
- Phạm vi hoạt động: 10m
- Dải tần: 20Hz - 20KHz
- Màng loa rộng: 40mm
- Trở kháng: 32 Ohm
- Dung lượng Pin: 300mA (Lên đến 16 giờ sử dụng)
- Hỗ trợ Kết nối 2 thiết bị cùng lúc.
-
Giảm 6%
SKU: 135410VGA MSI GeForce RTX 5060 8G GAMING OC GDDR7
Giá gốc là: 12.690.000 đ.11.990.000 đGiá hiện tại là: 11.990.000 đ.VGA MSI GeForce RTX 5060 8G GAMING OC GDDR7Giá bán 11.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: MSI
- Sản phẩm: VGA MSI RTX 5060 8G GAMING OC
- Model: RTX 5060 8G GAMING OC
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối:1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 248 x 135 x 41 mm
















spweb4 –
VGA MSI RTX 5060 8G SHADOW 2X OC là Card Đồ Họa đến từ MSI với khả năng ép xung, mang lại trải nghiệm chơi game mà người chơi mong muốn, trở thành sự lựa chọn lý tưởng khi nâng cấp hoặc xây dựng dàn máy chơi game.