VGA MSI GeForce RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE GDDR7
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: MSI
- Sản phẩm: VGA MSI RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE
- Model: RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 197 x 120 x 41 mm
Giá niêm yết:
13.390.000 đ
Giá khuyến mãi:
10.790.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA MSI RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE
VGA MSI RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE là VGA – Card Màn Hình với giải pháp tản nhiệt hiệu quả của nó được bao bọc trong một vỏ bọc đàn hồi với tính thẩm mỹ trung tính, cho phép card đồ họa bóng bẩy này tích hợp liền mạch vào bất kỳ bản dựng nào, phù hợp cho các game thủ và dân đồ họa ở phân khúc phổ thông.
MSI RTX 5060 VENTUS 2X đáp ứng tốt nhu cầu chơi game, chỉnh sửa video hoặc các tác vụ đồ họa nặng, đảm bảo trải nghiệm mượt mà. MSI 5060 VENTUS 2X OC WHITE sở hữu một thiết kế tinh tế, kết hợp giữa màu sắc trắng và xám hiện đại, phù hợp với các bộ PC thuộc phân khúc tầm trung, PC Gaming phổ thông hoặc PC Đồ họa.
TỔNG QUAN VGA MSI RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE
- Thương hiệu: MSI
- Sản phẩm: VGA MSI RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE
- Model: RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 197 x 120 x 41 mm
=> Xem thêm: VGA MSI
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060
Đánh giá VGA MSI GeForce RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE GDDR7
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Tên Sản Phẩm | VGA MSI RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE |
| Model Name | G5060-8V2CW |
| Graphics Processing Unit | NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 |
| Interface | PCI Express® Gen 5 x16 (uses x8) |
| Core Clocks | Extreme Performance: 2535 MHz (MSI Center) Boost: 2527 MHz |
| CUDA® CORES | 3840 Units |
| Memory Speed | 28 Gbps |
| Memory | 8GB GDDR7 |
| Memory Bus | 128-bit |
| Output | DisplayPort x 3 (v2.1b) HDMI™ x 1 (As specified in HDMI™ 2.1b: up to 4K 480Hz or 8K 120Hz with DSC, Gaming VRR, HDR) |
| HDCP Support | Y |
| Power consumption | 145 W |
| Power connectors | 8-pin x1 |
| Recommended PSU | 550 W |
| Card Dimension (mm) | 197 x 120 x 41 mm |
| Weight (Card / Package) | 511 g / 829 g |
| DirectX Version Support | 12 Ultimate |
| OpenGL Version Support | 4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Y |
| Digital Maximum Resolution | 7680 x 4320 |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]












spweb4 –
VGA MSI RTX 5060 8G VENTUS 2X OC WHITE là VGA – Card Màn Hình với giải pháp tản nhiệt hiệu quả của nó được bao bọc trong một vỏ bọc đàn hồi với tính thẩm mỹ trung tính, cho phép card đồ họa bóng bẩy này tích hợp liền mạch vào bất kỳ bản dựng nào, phù hợp cho các game thủ và dân đồ họa ở phân khúc phổ thông.