VGA MSI GeForce RTX 5060 Ti 8G GAMING OC
- Thương hiệu: MSI
- Model: G506T-8GC
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: x 1 HDMI 2.1b, x 3 DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 600 W
- Kích thước: 247 x 135 x 51 mm
VGA MSI RTX 5060 Ti 8G GAMING OC
VGA RTX 5060 Ti 8G GAMING OC là chiếc card màn hình thế hệ mới của NVIDIA được MSI nâng cấp toàn diện về hiệu năng và thiết kế. Kiến trúc Blackwell tiên tiến và công nghệ ép xung tối ưu, đây là sự lựa chọn hàng đầu cho game thủ muốn chinh phục mọi tựa game hiện đại với thiết lập đồ họa cao
MSI RTX 5060 Ti 8G GAMING OC được trang bị DLSS4 được hỗ trợ AI giúp tăng FPS, giảm độ trễ và cải thiện chất lượng hình. Ray Tracing thế hệ mới mô phỏng ánh sáng chân thực, tạo chiều sâu hình ảnh vượt trội, mang đến trải nghiệm hình ảnh sống động như phim điện ảnh.
VGA MSI RTX 5060 Ti 8G là sự lựa chọn hàng đầu cho game thủ đang tìm kiếm một chiếc card màn hình hiệu năng cao, thiết kế mạnh mẽ và đẹp mắt. VGA MSI này phù hợp với các bộ PC thuộc phân khúc tầm trung, PC Gaming phổ thông hoặc PC Đồ họa, với ngân sách phù hợp hơn các dòng RTX 5070, RTX 5080.
TỔNG QUAN VGA MSI RTX 5060 Ti 8G GAMING OC
- Thương hiệu: MSI
- Model: G506T-8GC
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: x 1 HDMI 2.1b, x 3 DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 600 W
- Kích thước: 247 x 135 x 51 mm
=> Xem thêm: VGA MSI
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060Ti
Đánh giá VGA MSI GeForce RTX 5060 Ti 8G GAMING OC
| Sản phẩm | VGA MSI RTX 5060 Ti 8G GAMING OC |
| Tên tiếp thị | GeForce RTX™ 5060 Ti 8G GAMING OC |
| Tên mẫu | G506T-8GC |
| Bộ xử lý đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 5060 Ti |
| Giao diện | PCI Express® Gen 5 x16 (sử dụng x8) |
| Đồng hồ lõi | Hiệu suất cực cao: 2662 MHz (MSI Center) Tăng tốc: 2647 MHz |
| LÕI CUDA ® | 4608 Đơn vị |
| Tốc độ bộ nhớ | 28Gbps |
| Ký ức | 8GB GDDR7 |
| Bus bộ nhớ | 128-bit |
| Đầu ra | DisplayPort x 3 (v2.1b) HDMI™ x 1 (Theo quy định trong HDMI™ 2.1b: lên đến 4K 480Hz hoặc 8K 120Hz với DSC, Gaming VRR, HDR) |
| Hỗ trợ HDCP | Có |
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Đầu nối nguồn | 16 chân x 1 |
| PSU được đề xuất | 600W |
| Kích thước thẻ (mm) | 247 x 135 x 51mm |
| Trọng lượng (Thẻ / Gói) | 768g / 1219g |
| Hỗ trợ phiên bản DirectX | 12 Tối thượng |
| Hỗ trợ phiên bản OpenGL | 4.6 |
| Hiển thị tối đa | 4 |
| Công nghệ G-SYNC ® | Có |
| Độ phân giải tối đa kỹ thuật số | 7680 x 4320 |




-
SKU: 146249VGA MSI GeForce RTX 5070 Ti 16G VENTUS 3X PZ OC GDDR7
Liên hệVGA MSI GeForce RTX 5070 Ti 16G VENTUS 3X PZ OC GDDR7Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- VGA MSI RTX 5070 Ti 16G VENTUS 3X PZ OC
- Thương hiệu: MSI
- Model: G507T-16V3ZC
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28 Gbps
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: 303 x 121 x 49 mm
-
SKU: 125746VGA ASUS PRIME GeForce RTX 5070 Ti 16GB GDDR7 OC Edition ( PRIME-RTX5070TI-O16G)
31.990.000 đVGA ASUS PRIME GeForce RTX 5070 Ti 16GB GDDR7 OC Edition ( PRIME-RTX5070TI-O16G)Giá bán 31.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Asus
- Model: PRIME RTX 5070 Ti O16GB
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: 306 x 126 x 50 mm
-
Giảm 11%
SKU: 129438VGA Colorful iGame GeForce RTX 5070 Ti Vulcan OC 16GB-V
Giá gốc là: 38.890.000 đ.34.690.000 đGiá hiện tại là: 34.690.000 đ.VGA Colorful iGame GeForce RTX 5070 Ti Vulcan OC 16GB-VGiá bán 34.690.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Colorful
- Model: iGame RTX 5070 Ti Vulcan OC 16GB-V
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1 (2.1b)
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: 336*145*62.9mm
-
Giảm 5%
SKU: 129440VGA Colorful iGame GeForce RTX 5070 Ti Ultra W OC 16GB-V
Giá gốc là: 33.490.000 đ.31.890.000 đGiá hiện tại là: 31.890.000 đ.VGA Colorful iGame GeForce RTX 5070 Ti Ultra W OC 16GB-VGiá bán 31.890.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Colorful
- Model: iGame RTX 5070 Ti Ultra W OC 16GB-V
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1 (2.1b)
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: 331*139.3*59.7mm
-
Giảm 18%
SKU: 139134VGA MSI GeForce RTX 5070 Ti VENTUS 3X OC 16GB GDDR7
Giá gốc là: 35.990.000 đ.29.690.000 đGiá hiện tại là: 29.690.000 đ.VGA MSI GeForce RTX 5070 Ti VENTUS 3X OC 16GB GDDR7Giá bán 29.690.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- VGA MSI RTX 5070 Ti 16G VENTUS 3X OC 16GB GDRR7
- Thương hiệu: MSI
- Model: RTX 5070 Ti VENTUS 3X OC
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1b), HDMI x 1
- Nguồn yêu cầu: 750 W
- Kích thước: 303 x 121 x 49 mm
-
Giảm 10%
SKU: 131255VGA INNO3D GeForce RTX 5070 Ti X3 OC 16GB GDDR7
Giá gốc là: 29.990.000 đ.26.990.000 đGiá hiện tại là: 26.990.000 đ.VGA INNO3D GeForce RTX 5070 Ti X3 OC 16GB GDDR7Giá bán 26.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 5070 Ti X3 OC
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 3x DisplayPort 2.1b, 1x HDMI 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 750 W
- Kích thước: 300 x 116 x 41 mm



















spweb4 –
VGA RTX 5060 Ti 8G GAMING OC là chiếc card màn hình thế hệ mới của NVIDIA được MSI nâng cấp toàn diện về hiệu năng và thiết kế. Kiến trúc Blackwell tiên tiến và công nghệ ép xung tối ưu, đây là sự lựa chọn hàng đầu cho game thủ muốn chinh phục mọi tựa game hiện đại với thiết lập đồ họa cao