VGA MSI GeForce RTX 5070 12G VENTUS 2X OC WHITE GDDR7
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: MSI
- Model: MSI RTX 5070 12G VENTUS 2X OC WHITE
- Dung lượng: 12GB GDDR7
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28 Gbps
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1
- Nguồn yêu cầu: 650 W
- Kích thước: 236 x 126 x 50 mm
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA MSI RTX 5070 12G VENTUS 2X OC WHITE là phiên bản màu trắng của dòng card đồ họa VENTUS 2X OC, mang đến hiệu suất cao cùng thiết kế tinh tế, phù hợp với các hệ thống máy tính yêu cầu thẩm mỹ và hiệu năng. Với bộ nhớ 12 GB GDDR7 và băng thông cao, VGA MSI RTX 5070 VENTUS đáp ứng tốt các tựa game AAA ở độ phân giải cao, đồng thời hỗ trợ các ứng dụng đồ họa chuyên nghiệp.
VGA MSI RTX 5070 phù hợp với các bộ PC thuộc phân khúc tầm trung, PC Gaming phổ thông hoặc PC Đồ họa. Với ngân sách phù hợp hơn các dòng RTX 5090, RTX 5080, RTX 5070 12G VENTUS 2X vẫn đáp ứng được các nhu cầu của người dùng chuyên nghiệp
TỔNG QUANVGA MSI RTX 5070 12G VENTUS 2X OC WHITE
GeForce RTX™ 5070 12G VENTUS 2X OC WHITE VỚI DLSS 4
- Được hỗ trợ bởi NVIDIA Blackwell.
- Đồng hồ lõi: TBD
- Quạt TORX 5.0: Cánh quạt được liên kết bằng vòng cung có tác dụng ổn định và duy trì luồng khí áp suất cao.
- Tấm đế đồng mạ niken: Nhiệt từ GPU và bộ nhớ được hấp thụ nhanh chóng bởi tấm đế đồng mạ niken và truyền đi.
- Ống lõi có thiết kế vuông để tối đa hóa tiếp xúc với tấm đế GPU nhằm quản lý nhiệt độ tối ưu.
- Tấm nền kim loại: Tấm nền kim loại gia cố với các lỗ thông gió và miếng đệm nhiệt giúp tăng cường khả năng làm mát.
- MSI Center cho phép bạn lựa chọn ưu tiên hiệu suất tối đa ở chế độ GAMING hoặc tiếng ồn thấp ở chế độ SILENT.
- Phần mềm Afterburner có khả năng kiểm soát hoàn toàn với phần mềm ép xung card đồ họa được công nhận và sử dụng rộng rãi nhất trên thế giới.
=> Xem thêm: VGA MSI
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5070
Đánh giá VGA MSI GeForce RTX 5070 12G VENTUS 2X OC WHITE GDDR7
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA MSI RTX 5070 12G VENTUS 2X OC WHITE |
| Marketing Name | GeForce RTX™ 5070 12G VENTUS 2X OC WHITE |
| Model Name | G5070-12V2CW |
| Graphics Processing Unit | NVIDIA® GeForce RTX™ 5070 |
| Interface | PCI Express® Gen 5 |
| Core Clocks | Extreme Performance: 2557 MHz (MSI Center) Boost: 2542 MHz |
| CUDA® CORES | 6144 Units |
| Memory Speed | 28 Gbps |
| Memory | 12GB GDDR7 |
| Memory Bus | 192-bit |
| Output | DisplayPort x 3 (v2.1a) |
| HDMI™ x 1 (As specified in HDMI™ 2.1b: up to 4K 480Hz or 8K 120Hz with DSC, Gaming VRR, HDR) | |
| HDCP Support | Y |
| Power consumption | 250 W |
| Power connectors | 16-pin x1 |
| Recommended PSU | 650 W |
| Card Dimension (mm) | 236 x 126 x 50 mm |
| Weight (Card / Package) | 774 g / 1149 g |
| DirectX Version Support | 12 Ultimate |
| OpenGL Version Support | 4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Y |
| Digital Maximum Resolution | 7680 x 4320 |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]










admin –
VGA MSI RTX 5070 phù hợp với các bộ PC thuộc phân khúc tầm trung, PC Gaming cao cấp hoặc PC Đồ họa. Với ngân sách phù hợp hơn các dòng RTX 5090, RTX 5080, RTX 5070 12G VENTUS 2X vẫn đáp ứng được các nhu cầu của người dùng chuyên nghiệp