Case Xigmatek Cubi M Nano – EN44953 (Micro ATX, Kính Cường Lực, No Fan, Black)
- Case Xigmatek Cubi M Nano - EN44953
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 350 x 280 x 375 mm
- Hỗ trợ: 2.5 "" x 2 / 3.5"" x 1
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 - USB2.0 x2 - Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 158mm
- Hỗ trợ VGA 330mm
Case Xigmatek Cubi M Nano – EN44953 (Micro ATX, Kính Cường Lực, No Fan, Black)
Case Xigmatek Cubi M Nano là case máy tính lý tưởng cho việc xây dựng một hệ thống PC Gaming nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ. Được chế tạo từ vật liệu Steel bền bỉ, vỏ case có kích thước 350 x 280 x 375 mm, tối ưu hóa không gian mà vẫn đảm bảo khả năng chứa đựng các linh kiện hiệu năng cao.
Vỏ Cubi M Nano này hỗ trợ các chuẩn mainboard nhỏ gọn là Micro-ATX và ITX. Dù có kích thước khiêm tốn, CUBI M NANO vẫn cung cấp không gian rộng rãi cho các linh kiện quan trọng, bao gồm hỗ trợ card màn hình VGA dài tới 330mm và tản nhiệt CPU cao tới 158mm. Bên cạnh đó, vỏ case có 4 khe mở rộng, hỗ trợ lắp đặt 2 ổ cứng 2.5 inch và 1 ổ 3.5 inch, cùng các cổng kết nối tiện lợi phía trước gồm USB 3.0 x 1, USB 2.0 x 2 và cổng Audio HD.
TỔNG QUAN CASE XIGMATEK CUBI M NANO
- Case Xigmatek Cubi M Nano – EN44953
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 350 x 280 x 375 mm
- Hỗ trợ: 2.5 “” x 2 / 3.5″” x 1
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 – USB2.0 x2 – Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 158mm
- Hỗ trợ VGA 330mm
=> Xem Thêm: Case Xigmatek
=> Xem Thêm: Linh Kiện Máy Tính
Đánh giá Case Xigmatek Cubi M Nano – EN44953 (Micro ATX, Kính Cường Lực, No Fan, Black)
| Product Name | Cubi M Nano |
| Material | Steel |
| Dimensions (LxWxH) | 350 x 280 x 375 mm |
| Expansion Slots | 4 Standard Slots |
| Motherboard Support | Micro ATX, Mini ITX |
| Power Supply | Standard PS2 ATX PSU |
| Drive Bays | HDD Cage: 3.5″ x1 & 2.5″ x2 |
| I/O Panel | USB 3.0 x1, USB 2.0 x1, HD Audio |
| Fan Support | Top: 120mm x2 hoặc 140mm x2
MB Panel: 120mm x2 Bottom: 120mm x2 hoặc 140mm x2Rear: 120mm x1 |
| Radiator Support | Top: 240mm
MB: 240mm Bottom: 240mm (Without Graphics Card) |
| PSU Length Limitation | 160mm |
| GPU Length Limitation | 330mm |
| CPU Cooler Clearance | 158mm |




-
Giảm 6%
SKU: 131714Màn Hình LCD DELL S2722DC (27.0 inch, 2560×1440, 75Hz, LED, IPS, 350 cd/m², 4 ms, Bạc)
Giá gốc là: 8.090.000 đ.7.610.000 đGiá hiện tại là: 7.610.000 đ.Màn Hình LCD DELL S2722DC (27.0 inch, 2560×1440, 75Hz, LED, IPS, 350 cd/m², 4 ms, Bạc)Giá bán 7.610.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Tên Sản phẩm: Màn Hình LCD DELL S2722DC
- Thương hiệu: DELL
- Kích thước: 27 inch
- Dạng màn: Phẳng
- Độ phân giải: 2560 x 1440 QHD
- Tần số quét: 75 Hz
- Độ sáng: 350 cd/m²
- Tần số phản hồi: 4 ms (gray-to-gray extreme)
- Hiển thị màu sắc: 16,7 triệu màu
- Cổng video: 2x HDMI 1.4, 1x Displayport 1.2 , 1x USB 3.2 Gen1, 1x Audio
- Tấm nền: IPS
- Kích thước (Rộng x Sâu x Cao): 24.1 x 6.9 x 15.8 inch (có chân đế)
- Công nghệ Dell ComfortView, Anti-glare, Flicker Free, AMD FreeSync
-
Giảm 9%
SKU: 129809Màn Hình LCD AOC 24G42E/74 (23.8 inch, 1920×1080, 180Hz, IPS, 300 cd(nits), 0.5ms)
Giá gốc là: 3.610.000 đ.3.280.000 đGiá hiện tại là: 3.280.000 đ.Màn Hình LCD AOC 24G42E/74 (23.8 inch, 1920×1080, 180Hz, IPS, 300 cd(nits), 0.5ms)Giá bán 3.280.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: AOC
- Model: 24G42E/74
- Màn hình: 23.8 inch
- Độ phân giải: 1920x1080
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 180Hz
- Thời gian phản hồi: 0.5 ms
- Trọng lượng: 3 kg
- DCI-P3 : 97%
- Cổng xuất hình: HDMI 2.0 × 1, DisplayPort 1.4 × 1
- Chế độ Adaptive Sync & Flicker-Free














spweb4 –
Case Xigmatek Cubi M Nano là case máy tính lý tưởng cho việc xây dựng một hệ thống PC Gaming nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ. Được chế tạo từ vật liệu Steel bền bỉ, vỏ case có kích thước 350 x 280 x 375 mm, tối ưu hóa không gian mà vẫn đảm bảo khả năng chứa đựng các linh kiện hiệu năng cao.