Case XIGMATEK SCORPIO (EN40339)
Thông số sản phẩm
- Vật liệu: SECC phủ đen, Plastic ABS, Nhựa trong suốt
- Kích thước: 427 x 198 x 392 mm
- Hỗ trợ: 2.5 " x 2 / 3.5" x 2
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 - USB2.0 x1 - Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 150mm
- Hỗ trợ VGA 335mm
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Đánh giá Case XIGMATEK SCORPIO (EN40339)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | XIGMATEK |
| Model | CASE XIGMATEK SCORPIO EN40339 |
| Loại case | Mini Tower |
| Màu sắc | Đen |
| Hỗ trợ mainboard | Micro ATX / Mini ITX |
| Khay lắp ổ 3.5” | 2 |
| Khay lắp ổ 2.5” | 2 |
| Khe mở rộng | 4 |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.0 / 1 x USB 2.0 / 1 x Headphone / 1 x Mic |
| Hệ thống làm mát | Phía trên: 1 x 120mm quạt |
| Phía trước: 2 x 120mm quạt (kèm sẵn 2 fan red led) | |
| Phía sau: 1 x 120mm quạt | |
| Chiều dài tối đa GPU | 335 mm |
| Chiều cao tối đa tản nhiệt CPU | 150 mm |
| Kích thước (HxWxD) | 427mm x 198mm x 392mm |
| Trọng lượng | 5,21kg |
| Hỗ trợ radiator | Phía trên: 120mm Radiator
Phía trước: 120 / 240mm Radiator Phía sau: 120mm Radiator |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]















Thái –
Sản phẩm chất lượng tốt