Laptop Dell Gaming G15 5511 P105F006AGR (i7 11800H, 8GB RAM, 512GB SSD, GeForce RTX 3050 4GB, 15.6 inch FHD 120Hz, Win 11, Xám)
- CPU: Intel core i7 11800H
- RAM: 8GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- VGA: NVIDIA RTX3050 4G
- Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz
- Bàn phím: có đèn led
- HĐH: Win 11
- Màu: Xám
Laptop Dell Gaming G15 5511 P105F006AGR là phiên bản laptop có diện mạo ấn tượng thu hút mọi ánh nhìn cùng cấu hình vượt trội sẵn sàng đồng hành cùng bạn trong mọi công việc cho đến giải trí
Tổng quan
Không những mang đến cho người dùng hiệu năng ấn tượng nhờ con chip Intel thế hệ 11 tân tiến, laptop Dell Gaming G15 còn sở hữu thiết kế thời thượng, lôi cuốn, hứa hẹn sẽ là người cộng sự lý tưởng cùng bạn chinh phục mọi chiến trường.
Đặc điểm nổi bật
Thu hút mọi ánh nhìn cùng vẻ ngoài nổi bật
Đến với chiếc laptop, ngôn ngữ thiết kế đã được thay đổi so với các phiên bản tiền nhiệm, hầm hố hơn, các đường nét cắt xẻ tăng thêm phần gaming cho chiếc máy. Lớp vỏ nhựa màu xám bao bọc bên ngoài chiếc laptop Dell Gaming này mang đến sự bền bỉ hoàn mỹ cùng trọng lượng 2.81 kg và dày 25 mm, với mình đây là một con số vừa đủ để có thể mang theo bên người, phục vụ cho nhu cầu làm việc cũng như giải trí cho bản thân.
Card đồ họa 3000 Series
Cùng bạn tạo nên những tác phẩm ấn tượng với chất lượng đồ họa vượt trội, hình ảnh chân thật nhờ card đồ họa rời NVIDIA GeForce RTX 3000, cho bạn thỏa sức chỉnh sửa hình ảnh, render video,… chuyên nghiệp trên Photoshop, AI,… đồng thời mang đến trải nghiệm các tựa game một cách trơn tru ở cả mức đồ họa thấp hay cao như PUBG: Battlegrounds, LOL,…
Chuẩn xác hơn cả về hình ảnh lẫn âm thanh
Màn hình viền mỏng 15.6 inch sở hữu độ phân giải Full HD (1920 x 1080) cho hình ảnh hiển thị rõ nét, chân thật hơn ở những nơi có điều kiện ánh sáng bình thường như trong nhà, phòng học,… đồng thời mở rộng không gian đến 178 độ nhờ công nghệ WVA kết hợp cùng độ sáng 250 nits, mang đến những trải nghiệm trọn vẹn hơn. Theo mình màn hình máy sẽ đáp ứng tốt nhu cầu giải trí cơ bản như xem phim, chơi game nhẹ nhàng.
Bàn phím êm ái, led sặc sỡ
Đèn nền tiện lợi cùng các phím gõ sâu, độ nảy tốt được trang bị ở chiếc laptop Dell này hỗ trợ người dùng tối đa trong quá trình học tập, làm việc cũng như chơi các tựa game mà không lo nhầm lẫn, nâng cao hiệu suất làm việc dù ở bất kỳ điều kiện ánh sáng nào.
Đừng quên tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương hoặc Hotline: 1900585810 nhé
Đánh giá Laptop Dell Gaming G15 5511 P105F006AGR (i7 11800H, 8GB RAM, 512GB SSD, GeForce RTX 3050 4GB, 15.6 inch FHD 120Hz, Win 11, Xám)
| CPU | Intel Core i7-11800H 2.3GHz up to 4.6GHz 24MB |
| RAM | 8GB (8×1) DDR4 3200MHz (2x SO-DIMM socket, up to 32GB SDRAM) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe |
| Card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6 |
| Màn hình | 15.6″ FHD (1920 x1080) 120Hz, 250 nits, WVA, Anti-Glare, LED Backlit, Narrow Border Display |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C port with Display Port 3x USB 3.2 Gen 1 1x HDMI 2.1 1x RJ45 1x headset port |
| Audio | Realtek ALC3254 with Nahimic 3D Audio |
| Led-Keyboard | Orange |
| Đọc thẻ nhớ | None |
| Chuẩn LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Chuẩn WIFI | Wi-Fi 6 Intel AX201 |
| Bluetooth | v5.2 |
| Webcam | HD camera (720p) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Pin | 3 Cell 56WHr |
| Trọng lượng | 2.81 kg |
| Màu sắc | Dark Shadow Grey |
| Kích thước | 357.26 x 272.11 x 25.33 (mm) |




-
SKU: 121197Ổ cứng di động SSD HP Portable P900 512GB – 7M689AA (Read/Write 2000/1800 MB/s, 300 TBW)
Liên hệỔ cứng di động SSD HP Portable P900 512GB – 7M689AA (Read/Write 2000/1800 MB/s, 300 TBW)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ổ cứng di động SSD HP Portable P900 512GB
- Thương hiệu: HP
- Model: HP Portable P900
- Dung lượng: 512GB
- Read/Write: 2000/1800MB/s
- TBW: 300 TBW
-
SKU: 133215Laptop HP Probook 460 G11 A74MSPT (Ultra 5-125H, Ram 16GB, SSD 512GB, 16.0 Inch WUXGA_TS, RTX 2050 4GB, Win 11 Single Language, Bạc)
Liên hệLaptop HP Probook 460 G11 A74MSPT (Ultra 5-125H, Ram 16GB, SSD 512GB, 16.0 Inch WUXGA_TS, RTX 2050 4GB, Win 11 Single Language, Bạc)Giá bán Liên hệBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: HP
- Model : A74MSPT
- CPU: Intel Core U5-125H
- Màn hình: 16.0WUXGA
- Ram: 16 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
-
SKU: 133127Laptop HP 250 G9R AX3C7AT (i3-1315U, Ram 8GB, 256GB SSD, 14.0 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
Liên hệLaptop HP 250 G9R AX3C7AT (i3-1315U, Ram 8GB, 256GB SSD, 14.0 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)Giá bán Liên hệBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: HP
- Model : AX3C7AT
- CPU: Intel Core i3-1315U
- Màn hình: 14 FHD
- Ram: 8GB
- Ổ cứng: 256GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Home
-
SKU: 133086Laptop HP 240 G9 6L1X8PA (i3-1215U, Ram 8GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11, Bạc)
Liên hệLaptop HP 240 G9 6L1X8PA (i3-1215U, Ram 8GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11, Bạc)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: HP
- Model : 6L1X8PA
- CPU: Intel Core i3-1215U
- Màn hình: 14.0FHD
- Ram: 8GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
-
SKU: 145965Màn hình LCD Cong LG UltraGear 34GX90SA-W 240Hz (34 inch, 240Hz, 3440 x 1440 WQHD, OLED 800R, 0.03ms, USB-C, webOS)
Liên hệMàn hình LCD Cong LG UltraGear 34GX90SA-W 240Hz (34 inch, 240Hz, 3440 x 1440 WQHD, OLED 800R, 0.03ms, USB-C, webOS)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: LG
- Model: UltraGear 34GX90SA-W 240Hz
- Tần số quét 240Hz, thời gian phản hồi 0.03ms (GtG)
- Hệ điều hành webOS
- AI Picture / Dynamic Tone Mapping / AI Personalized Picture Wizard / AI Sound
- NVIDIA® G-SYNC® Compatible / AMD FreeSync Premium / VESA certified AdaptiveSync
- Thiết kế đèn lục giác với chân đế chữ L tiết kiệm không gian






























Nguyễn Trần Nguyên Khang –
Laptop Dell Gaming G15 5511 P105F006AGR là phiên bản laptop có diện mạo ấn tượng thu hút mọi ánh nhìn cùng cấu hình vượt trội sẵn sàng đồng hành cùng bạn trong mọi công việc cho đến giải trí