Laptop Gigabyte A16 GA63H CVHI3VN893SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 512GB PCIe, RTX 5060 8G, 16 inch IPS WQXGA 165Hz, Win 11, Đen)
- Thương hiệu: Gigabyte
- CPU: Intel Core i7-13620H
- VGA: NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7
- RAM: 16GB DDR5 5200MHz
- Ổ cứng: 512GB PCIe Gen4x4 M.2 SSD
- Màn hình: 16 inch, Tấm nền IPS, Độ phân giải WUXGA (1920x1200), Tần số quét 165Hz.
- Kết nối không dây: Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3
- Pin: 76Wh
- Cân nặng: 2.2 kg
- Màu sắc: Black Steel
- OS: Windows 11 Home
Laptop Gigabyte A16 GA63H CVHI3VN893SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 512GB PCIe, RTX 5060 8G, 16 inch IPS WQXGA 165Hz, Win 11, Đen)
Laptop Gigabyte A16 GA63H CVHI3VN893SH là mẫu Laptop – Máy tính xách tay Gaming cao cấp, kết hợp hiệu năng mạnh mẽ với thiết kế hiện đại, phù hợp cho cả game thủ lẫn người làm việc sáng tạo. Máy trang bị CPU Intel Core i7-13620H với 10 nhân, 16 luồng, tốc độ tối đa 4.9 GHz, mang lại khả năng xử lý đa nhiệm mượt mà, GPU NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7 thuộc dòng RTX 50 Series mới, hỗ trợ công nghệ AI và ray tracing, tối ưu cho gaming và đồ họa.
Laptop Gigabyte A16 GA63H còn trang bị màn hình 16inch WUXGA (1920×1200), tỉ lệ 16:10, tấm nền IPS, tần số quét 165Hz, độ sáng 300 nits – hiển thị mượt mà và sắc nét. Gigabyte A16 GA63H CVHI3VN893SH là lựa chọn lý tưởng cho game thủ và người làm đồ họa cần một chiếc laptop mạnh mẽ, màn hình chất lượng cao, âm thanh sống động và khả năng nâng cấp lâu dài.
TỔNG QUAN LAPTOP GIGABYTE A16 GA63H CVHI3VN893SH
- Thương hiệu: Gigabyte
- CPU: Intel Core i7-13620H
- VGA: NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7
- RAM: 16GB DDR5 5200MHz
- Ổ cứng: 512GB PCIe Gen4x4 M.2 SSD
- Màn hình: 16 inch, Tấm nền IPS, Độ phân giải WUXGA (1920×1200), Tần số quét 165Hz.
- Kết nối không dây: Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3
- Pin: 76Wh
- Cân nặng: 2.2 kg
- Màu sắc: Black Steel
- OS: Windows 11 Home
=> Xem Thêm: Laptop Gigabyte
=> Xem Thêm: Laptop Gaming
Đánh giá Laptop Gigabyte A16 GA63H CVHI3VN893SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 512GB PCIe, RTX 5060 8G, 16 inch IPS WQXGA 165Hz, Win 11, Đen)
| Thương hiệu | Laptop Gigabyte |
| Tên sản phẩm | Laptop Gigabyte A16 GA63H CVHI3VN893SH |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-13620H |
| Tốc độ | up to 4.9 GHz, 10 cores, 16 threads |
| Bộ nhớ đệm | 24MB cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 16GB DDR5 5200MHz |
| Số khe cắm | 2x SO-DIMM |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB PCIe Gen4x4 M.2 SSD |
| Khe cắm SSD mở rộng | 2x PCIe Gen4x4 M.2 slot |
| Up to 4TB PCIe NVMe M.2 SSD | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 16inch 16:10 |
| IPS 165Hz, 300nits (typical) | |
| MUX Switch | |
| Độ phân giải | WUXGA (1920×1200) |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 5060 Laptop GPU 8GB GDDR7 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | WIFI 6E (802.11ax 2×2) |
| LAN | 1G |
| Bluetooth | Bluetooth V5.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | 1-zone RGB Backlit Keyboard, Up to 1.7mm Key-travel |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Webcam | FHD (1080p) IR Webcam |
| Build-in array Microphone | |
| Kiểu Pin | 76Wh |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 11 Home Single Language |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 358.3 x 262.5 x 19.45~22.99 mm |
| Trọng Lượng | ~2.2kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | Trung Quốc |




-
Giảm 10%
SKU: 109865SP PC INTEL i5 12600K (i5 12600K/ B760/ Ram 16GB / RTX 3060/ SSD 512GB/ 600W/ DOS)
Giá gốc là: 27.098.000 đ.24.290.000 đGiá hiện tại là: 24.290.000 đ.SP PC INTEL i5 12600K (i5 12600K/ B760/ Ram 16GB / RTX 3060/ SSD 512GB/ 600W/ DOS)Giá bán 24.290.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel Core i5 12600K
- Main: Gigabyte B760M GAMING PLUS WIFI
- Ram: Klevv CRAS X RGB 8GB DDR4 3200MHz (Tặng 01 Ram 8G)
- VGA: INNO3D GeForce RTX 3060 Twin X2 12GB
- SSD: SSD Apacer AS2280P4U PRO M.2 PCIe 512GB
- PSU: Ocypus Beta P600S 600W
- Case: Ocypus Gamma C52 ARGB 3F (3 Fan RGB)
- Fan: Tản nhiệt khí Ocypus Delta A40 BK ARGB
- OS: DOS
Chương trình khuyến mãiQuà tặng:
- 01 Mouse PAD Trị giá 30.000 VNĐ
- 01 Ram Klevv RGB 8GB DDR4 giá 1.950.000 VNĐ
- Mua kèm LCD – Giảm thêm 200.000 VNĐ
HỖ TRỢ TRẢ GÓP (HD SAISON, mPOS)
=> Xem thêm: Sản phẩm Khuyến mãi
-
Giảm 5%
SKU: 147354Laptop Asus ROG Strix G16 G615JMR-S5155W (Core i7 14650HX, Ram 32G, SSD 1TB, 16.0 inch WQXGA 240Hz, WF7, BT5, 4C90WHrs, W11SL, RTX 5060 8GD7, Xám)
Giá gốc là: 48.590.000 đ.45.990.000 đGiá hiện tại là: 45.990.000 đ.Laptop Asus ROG Strix G16 G615JMR-S5155W (Core i7 14650HX, Ram 32G, SSD 1TB, 16.0 inch WQXGA 240Hz, WF7, BT5, 4C90WHrs, W11SL, RTX 5060 8GD7, Xám)Giá bán 45.990.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Asus
- Sản phẩm: Laptop Asus ROG Strix G16 G615JMR-S5155W
- CPU: Intel Core i7 14650HX
- GPU: NVIDIA GeForce RTX 5060 8GD7
- RAM: 16GB + 16GB DDR5-5600 SO-DIMM
- Ổ cứng: 1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD
- Màn hình: 16-inch 2.5K 16:10 IPS 240Hz 3ms
- Bàn phím: có đèn nền Backlit Chiclet 4-Zone RGB
- Pin: 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion
- Cân nặng: 2.73 kg
- Màu sắc: Xám Eclipse Grey
- OS: Windows 11 Home
-
Giảm 10%
SKU: 147349Laptop Asus ROG Strix G18 G815LM-S9088W (Core Ultra 9 275HX, Ram 32GB, SSD 1TB, 18.0 inch WQXGA 240Hz, WF7, BT5.4, 4C90WHrs, W11SL, RTX 5060 8GD7, RGB, 2Y, Xám)
Giá gốc là: 55.290.000 đ.49.990.000 đGiá hiện tại là: 49.990.000 đ.Laptop Asus ROG Strix G18 G815LM-S9088W (Core Ultra 9 275HX, Ram 32GB, SSD 1TB, 18.0 inch WQXGA 240Hz, WF7, BT5.4, 4C90WHrs, W11SL, RTX 5060 8GD7, RGB, 2Y, Xám)Giá bán 49.990.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Asus
- Sản phẩm: Laptop Asus ROG Strix G18 G815LM-S9088W
- CPU: Intel Core Ultra 9 Processor 275HX
- GPU: RTX5070 Ti 12GB GDDR7
- RAM: 32GB DDR5-5600
- Ổ cứng: 1TB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD
- Màn hình: 18-inch 2.5K (2560 x 1600, WQXGA) 16:10 IPS, 240Hz 3ms
- Bàn phím: có đèn nền Backlit Chiclet Per-Key RGB
- Pin: 90WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion
- Cân nặng: 3.2 kg
- Màu sắc: Xám Eclipse Grey
- OS: Windows 11 Home
-
Giảm 2%
SKU: 150114SP PC INTEL Ultra 7 270K Plus (Ultra 7 270K Plus/ Z890/ Ram 32GB / RTX 5060Ti /SSD 512GB/ 850W/ DOS)
Giá gốc là: 61.720.000 đ.60.290.000 đGiá hiện tại là: 60.290.000 đ.SP PC INTEL Ultra 7 270K Plus (Ultra 7 270K Plus/ Z890/ Ram 32GB / RTX 5060Ti /SSD 512GB/ 850W/ DOS)Giá bán 60.290.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel Core Ultra 7 270K Plus
- Main: MSI PRO Z890-P WIFI
- Ram: Kingston Fury Beast RGB EXPO 32GB (2x32G) 6000MHz
- VGA: ASUS Dual RTX 5060 Ti 16GB OC
- SSD: Lexar NQ790 512GB M2 2280 PCIe Gen4
- PSU: Thermaltake TOUGHPOWER GT 850W Gold
- Case: Xigmatek OSIRIS PRO 4FX (4Fan)
- Fan CPU: Tản nhiệt nước Ocypus Sigma L36 PRO BK
- OS: DOS
Chương trình khuyến mãiTặng kèm:
- 01 Mouse PAD Trị giá 30.000 VNĐ
- 01 Win 11 bản quyền
- Mua kèm LCD – Giảm thêm 200.000 VNĐ
HỖ TRỢ TRẢ GÓP (HD SAISON, mPOS)
=> Xem thêm: Sản Phẩm Khuyến Mãi
-
Giảm 2%
SKU: 146815SP PC INTEL i9 14900K (i9 14900K/ Z790/ Ram 32GB / RTX 5060Ti/ SSD 512 GB/ 850W/ DOS)
Giá gốc là: 74.880.000 đ.73.490.000 đGiá hiện tại là: 73.490.000 đ.SP PC INTEL i9 14900K (i9 14900K/ Z790/ Ram 32GB / RTX 5060Ti/ SSD 512 GB/ 850W/ DOS)Giá bán 73.490.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel Core i9 14900K
- Main: MSI Z790 GAMING PRO WIFI DDR5
- Ram: Ram Kingston Fury Beast RGB EXPO 32GB (2x32G) 6000MHz
- VGA: ASUS PRIME RTX 5060 Ti 16GB OC
- SSD: Lexar NQ780 512GB M2 2280 PCIe Gen 4×4
- PSU: Thermaltake TOUGHPOWER GT 850W– 80 Plus Gold
- Case: Thermaltake View 380 XL TG ARGB (4 FAN)
- Fan CPU: Tản nhiệt nước Thermaltake LA360-S ARGB
- OS: DOS
Chương trình khuyến mãiTặng kèm:
- 01 Mouse PAD Trị giá 30.000 VNĐ
- 03 Fan Led: 450.000 VNĐ
- Mua kèm LCD – Giảm thêm 200.000 VNĐ
HỖ TRỢ TRẢ GÓP (HD SAISON, mPOS)
=> Xem thêm: Sản Phẩm Khuyến Mãi


















spweb4 –
Gigabyte A16 GA63H CVHI3VN893SH là lựa chọn lý tưởng cho game thủ và người làm đồ họa cần một chiếc laptop mạnh mẽ, màn hình chất lượng cao, âm thanh sống động và khả năng nâng cấp lâu dài.