Laptop Gigabyte A16 GA63H CMHI2VN893SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 512GB PCIe, RTX 4050 6G, 16 inch IPS WQXGA 165Hz, Win 11, Đen)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Gigabyte
- CPU: Intel Core i7-13620H
- VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- RAM: 16GB DDR5 5200MHz
- Ổ cứng: 512GB PCIe Gen4x4 M.2 SSD
- Màn hình: 16 inch, Tấm nền IPS, Độ phân giải WUXGA (1920x1200), Tần số quét 165Hz.
- Kết nối không dây: Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3
- Pin: 76Wh
- Cân nặng: 2.2 kg
- Màu sắc: Black Steel
- OS: Windows 11 Home
Giá niêm yết:
33.290.000 đ
Giá khuyến mãi:
27.290.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Gigabyte A16 GA63H CMHI2VN893SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 512GB PCIe, RTX 4050 6G, 16 inch IPS WQXGA 165Hz, Win 11, Đen)
Laptop Gigabyte A16 GA63H CMHI2VN893SH là mẫu Laptop – Máy tính xách tay gaming tầm trung, với CPU Intel Core i7-13620H, RAM DDR5 16GB, card đồ họa RTX 4050 6GB và màn hình 16 inch WQXGA 165Hz mang lại hiệu năng vượt trội cùng trải nghiệm hình ảnh mượt mà. Gigabyte A16 GA63H CMHI2VN893SH là lựa chọn đáng cân nhắc cho game thủ và người làm việc sáng tạo cần một thiết bị cân bằng giữa hiệu năng, thiết kế và giá thành.
TỔNG QUAN LAPTOP GIGABYTE A16 GA63H CMHI2VN893SH
- Thương hiệu: Gigabyte
- CPU: Intel Core i7-13620H
- VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- RAM: 16GB DDR5 5200MHz
- Ổ cứng: 512GB PCIe Gen4x4 M.2 SSD
- Màn hình: 16 inch, Tấm nền IPS, Độ phân giải WUXGA (1920×1200), Tần số quét 165Hz.
- Kết nối không dây: Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3
- Pin: 76Wh
- Cân nặng: 2.2 kg
- Màu sắc: Black Steel
- OS: Windows 11 Home
=> Xem Thêm: Laptop Gigabyte
=> Xem Thêm: Laptop Gaming
Đánh giá Laptop Gigabyte A16 GA63H CMHI2VN893SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 512GB PCIe, RTX 4050 6G, 16 inch IPS WQXGA 165Hz, Win 11, Đen)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Gigabyte |
| Tên sản phẩm | Laptop Gigabyte A16 GA63H CMHI2VN893SH |
| Bộ vi xử lý | |
| Công nghệ CPU | Intel Core i7-13620H |
| Số nhân | 10 |
| Số luồng | 16 |
| Tốc độ tối đa | 4.9 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 24 MB |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| RAM | 16GB (16GBx1) |
| Loại RAM | DDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | 5200MHz |
| Số khe cắm | 2 khe |
| Hỗ trợ RAM tối đa | Nâng cấp tối đa 64GB |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB PCIe Gen4x4 M.2 SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | PCIe Gen4x4 M.2 slot Up to 4TB |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không có |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 16 inch |
| Độ phân giải | WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | 165hz |
| Công nghệ màn hình | – |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 Laptop GPU 6GB GDDR6 (AI TOPs: 194 TOPs) |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Intel WiFi |
| LAN | Gigabit Ethernet |
| Bluetooth | Bluetooth |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Type-A support USB3.2 Gen1 |
| 1 x Type-C USB3.2 Gen1 support DisplayPort™ 1.4 and Power Delivery 3.0 | |
| 1x Type-A support USB3.2 Gen1 | |
| 1x Type-A support USB2.0 | |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI 2.1 |
| Tai nghe | 1x 3.5mm Audio Jack support mic / headphone combo |
| Camera | HD Camera |
| Card mở rộng | |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 76WHrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 11 Home |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | – |
| Trọng Lượng | 2.2 kg |
| Màu sắc | Đen |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]













spweb4 –
Gigabyte A16 GA63H CMHI2VN893SH là lựa chọn đáng cân nhắc cho game thủ và người làm việc sáng tạo cần một thiết bị cân bằng giữa hiệu năng, thiết kế và giá thành.