Laptop Gigabyte Gaming A16 A16CMHI2VN894SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 1TB, 16-inch FHD+, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 4050 6GB, Win 11, Đen)
- Laptop Gigabyte Gaming A16 A16CMHI2VN894SH
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: Gaming A16 A16CMHI2VN894SH
- CPU: Intel Core i7-13620H
- RAM: 16GB DDR5
- Ổ cứng: SSD 1TB
- Card đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB
- Màn hình: 16 inch FHD+ (1920x1200), 165Hz
- Kết nối: WiFi 6E, Bluetooth
- Hệ điều hành: Windows 11
- Màu sắc: Đen
Laptop Gigabyte Gaming A16 A16CMHI2VN894SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 1TB, 16-inch FHD+, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 4050 6GB, Win 11, Đen)
Laptop Gigabyte Gaming A16 A16CMHI2VN894SH là chiếc Laptop – máy tính xách tay chơi game được trang bị bộ vi xử lý Intel® Core™ thế hệ thứ 13 và GPU NVIDIA RTX 4050 6GB mạnh mẽ, mang đến hiệu năng vượt trội cho mọi trận đấu. Thiết bị sở hữu thiết kế mỏng nhẹ ấn tượng cùng bàn phím Golden Curve được tinh chỉnh lại hoàn toàn, giúp tăng cường khả năng điều khiển chính xác và mang lại cảm giác thoải mái cho người dùng trong cả các trận game căng thẳng lẫn công việc hàng ngày.
Bên cạnh sức mạnh phần cứng, chiếc laptop này còn tối ưu hóa trải nghiệm giải trí với công nghệ âm thanh vòm Dolby Atmos® sống động và khả năng gập phẳng 180 độ cực kỳ linh hoạt. Với ưu điểm về tốc độ, sự gọn nhẹ và tính di động cao, Gigabyte Gaming A16 được thiết kế để bạn có thể sẵn sàng đắm chìm vào thế giới ảo và làm việc hiệu quả ở bất cứ nơi đâu.
TỔNG QUAN LAPTOP GIGABYTE GAMING A16 A16CMHI2VN894SH
- Laptop Gigabyte Gaming A16 A16CMHI2VN894SH
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: Gaming A16 A16CMHI2VN894SH
- CPU: Intel Core i7-13620H
- RAM: 16GB DDR5
- Ổ cứng: SSD 1TB
- Card đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB
- Màn hình: 16-inch FHD+ (1920×1200), 165Hz
- Kết nối: WiFi 6E, Bluetooth
- Hệ điều hành: Windows 11
- Màu sắc: Đen
=> Xem Thêm: Laptop Gigabyte
=> Xem Thêm: Laptop Gaming
Đánh giá Laptop Gigabyte Gaming A16 A16CMHI2VN894SH (i7-13620H, 16GB DDR5, SSD 1TB, 16-inch FHD+, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 4050 6GB, Win 11, Đen)
| OS | Windows 11 Pro (GIGABYTE recommends Windows 11 Pro for business.) |
| Windows 11 Home | |
| UEFI Shell OS | |
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H (24MB cache, up to 4.9 GHz, 10 cores, 16 threads) |
| Video Graphics | NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 Laptop GPU |
| 6GB GDDR6 | |
| Display | 16″ 16:10 |
| IPS WUXGA (1920×1200) 165Hz, 300nits (typical) | |
| MUX Switch | |
| System Memory | 16GB DDR5 5200MHz |
| Storage | 2x PCIe Gen4x4 M.2 slot |
| 1TB PCIe NVMe™ M.2 SSD | |
| Keyboard Type | Single Color Backlit Keyboard(Blue), Up to 1.7mm Key-travel |
| I/O Port | Left side |
| 1 x DC-in | |
| 1 x RJ-45 | |
| 1 x HDMI 2.1 | |
| 1 x Type-A support USB3.2 Gen1 | |
| 1 x Type-C USB3.2 Gen1 support DisplayPort™ 1.4 and Power Delivery 3.0 | |
| Right side | |
| 1 x Type-A support USB3.2 Gen1 | |
| 1 x Type-A support USB2.0 | |
| 1 x 3.5mm Audio Jack support mic / headphone combo | |
| Audio | 2x 2W speakers |
| Microphone | |
| Dolby Atmos® | |
| Communications | WIFI 6E (802.11ax 2×2) |
| LAN: 1G | |
| Bluetooth v5.2 | |
| Webcam | HD (720p) Webcam |
| Security | Firmware-based TPM, supports Intel® Platform Trust Technology (Intel® PTT) |
| Battery | Li Polymer 76Wh |
| Adapter | 150W AC Adapter |
| Dimensions | 358.3 x 262.5 x 19.45~22.99 mm |
| Weight | ~2.2kg |
| Color | Black Steel |
















spweb4 –
Laptop Gigabyte Gaming A16 A16CMHI2VN894SH là chiếc Laptop – máy tính xách tay chơi game được trang bị bộ vi xử lý Intel® Core™ thế hệ thứ 13 và GPU NVIDIA RTX 4050 6GB mạnh mẽ, mang đến hiệu năng vượt trội cho mọi trận đấu.