Laptop Gigabyte Gaming A16 CWHI3VN864SH (i7-13620H, 32GB DDR5, 1TB SDD, 16 inch WQXGA, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 5070 8GB, RGB, Win 11, Đen)
- Laptop Gigabyte Gaming A16 CWHI3VN864SH
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: Gaming A16 CWHI3VN864SH
- CPU: Intel Core i7-13620H
- RAM: 32GB DDR5
- Ổ cứng: 1TB SSD
- Card đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 5070 8GB
- Màn hình: 16inch FHD+, 165Hz
- Kết nối: WiFi 6E, Bluetooth
- Pin: 76Wh
- Hệ điều hành: Windows 11
- Màu sắc: Đen
Laptop Gigabyte Gaming A16 CWHI3VN864SH (i7-13620H, 32GB DDR5, 1TB SDD, 16inch WQXGA, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 5070 8GB, RGB, Win 11, Đen)
Laptop Gigabyte Gaming A16 CWHI3VN864SH là Laptop – Máy tính xách tay Gaming sở hữu cấu hình mạnh mẽ cùng thiết kế hiện đại, hướng đến game thủ và người dùng chuyên nghiệp cần xử lý đồ họa, dựng video hay làm việc đa nhiệm nặng. Là lựa chọn cực kỳ đáng giá trong phân khúc laptop gaming cận cao cấp, đặc biệt với sự xuất hiện của RTX 5070 thế hệ mới.
Laptop sở hữu bộ vi xử lý Intel Core i7-13620H (10 nhân, 16 luồng, xung nhịp tối đa 4.9GHz), mang lại khả năng xử lý nhanh chóng và ổn định trong mọi tác vụ từ gaming đến làm việc chuyên sâu. Kết hợp cùng card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 5070 8GB GDDR7, chiếc laptop này không chỉ cân tốt các tựa game AAA mà còn hỗ trợ các công nghệ tiên tiến như Ray Tracing và AI DLSS, giúp nâng cao chất lượng hình ảnh và tối ưu hiệu năng đáng kể.
RAM 32GB DDR5 tốc độ cao nâng cấp tối đa 64GB) cùng ổ cứng SSD 1TB PCIe Gen4, đảm bảo tốc độ khởi động, load game và xử lý dữ liệu cực nhanh. Đây là yếu tố quan trọng giúp máy vận hành mượt mà trong mọi tình huống sử dụng.
TỔNG QUAN LAPTOP GIGABYTE GAMING A16 CWHI3VN864SH
- Laptop Gigabyte Gaming A16 CWHI3VN864SH
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: Gaming A16 CWHI3VN864SH
- CPU: Intel Core i7-13620H
- RAM: 32GB DDR5
- Ổ cứng: 1TB SSD
- Card đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 5070 8GB
- Màn hình: 16inch FHD+, 165Hz
- Kết nối: WiFi 6E, Bluetooth
- Pin: 76Wh
- Hệ điều hành: Windows 11
- Màu sắc: Đen
=> Xem Thêm: Laptop Gigabyte
=> Xem Thêm: Laptop Gaming
Đánh giá Laptop Gigabyte Gaming A16 CWHI3VN864SH (i7-13620H, 32GB DDR5, 1TB SDD, 16 inch WQXGA, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 5070 8GB, RGB, Win 11, Đen)
| Thương hiệu | Gigabyte |
| Tên sản phẩm | Laptop Gigabyte Gaming A16 CWHI3VN864SH |
| Bộ xử lý – CPU | Intel® Core™ i7-13620H (2.40GHz up to 4.90GHz, 24MB Cache) |
| Bo mạch chủ – Mainboard | — |
| Màn hình – Monitor | 16.0inch FHD+ (1920×1200) IPS-Level, 165Hz, 45% NTSC, 300 nits |
| Bộ nhớ trong – Ram | 32GB DDR5 5200MHz (2x SO-DIMM up to 64GB) |
| Ổ đĩa cứng – SSD | 1TB M.2 SSD slot (Supports 2x PCIe Gen4x4 NVMe™ M.2 SSD, Up to 4TB) |
| Card đồ hoạ – Video | NVIDIA® GeForce RTX™ 5070 8GB GDDR7 |
| Card Âm thanh – Audio | — |
| Đọc thẻ – Card reader | — |
| Webcam | HD (720p) Camera, Built-in array Microphone |
| Finger Print | — |
| Giao tiếp mạng – Communications | Intel® Wi-Fi 6E (802.11ax 2×2) |
| Cổng giao tiếp – Port | 1 x Type-C USB3.2 Gen1 support DisplayPort™ 1.4 and Power Delivery 3.0 |
| 2 x Type-A support USB3.2 Gen1 | |
| 1 x Type-A support USB2.0 | |
| 1 x HDMI 2.1 TMDS | |
| 1 x 3.5mm Audio Jack (mic/headphone combo) | |
| 1 x RJ-45 | |
| 1 x DC-in | |
| Bluetooth | Bluetooth 5.2 |
| Pin | 76WHrs |
| Trọng lượng | 2.2 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |















spweb4 –
Laptop Gigabyte Gaming A16 CWHI3VN864SH là Laptop – Máy tính xách tay Gaming sở hữu cấu hình mạnh mẽ cùng thiết kế hiện đại, hướng đến game thủ và người dùng chuyên nghiệp cần xử lý đồ họa, dựng video hay làm việc đa nhiệm nặng