Laptop Gigabyte Gaming A16 CTHI3VN893SH (i7-13620H, 16GB DDR5, 512SSD, 16inch FHD+, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 5050 8GB, RGB, Win 11, Đen)
- Laptop Gigabyte Gaming A16 CTHI3VN893SH
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: Gaming A16 CTHI3VN893SH
- CPU: Intel Core i7-13620H
- RAM: 16GB DDR5
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Card đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB
- Màn hình: 16inch FHD+ (1920 x 1200), 165Hz
- Kết nối: WiFi 6E, Bluetooth
- Pin: 76Wh
- Hệ điều hành: Windows 11
- Màu sắc: Đen
Laptop Gigabyte Gaming A16 CTHI3VN893SH (i7-13620H, 16GB DDR5, 512SSD, 16inch FHD+, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 5050 8GB, RGB, Win 11, Đen)
Laptop Gigabyte Gaming A16 CTHI3VN893SH là Laptop – Máy tính xách tay Gaming hiệu năng kết hợp giữa CPU Intel dòng H mạnh mẽ và card đồ họa RTX 50 series, đây là người bạn đồng hành tin cậy cho cả giải trí và công việc. Là lựa chọn lý tưởng dành cho game thủ, sinh viên kỹ thuật hay người làm đồ họa cần một chiếc máy “đa năng” cho cả học tập, làm việc và giải trí.
Sức mạnh của máy đến từ vi xử lý Intel Core i7-13620H (10 nhân, 16 luồng, xung nhịp tối đa 4.9GHz), cho khả năng xử lý nhanh và ổn định trong các tác vụ nặng. Với bộ nhớ VRAM lên đến 8GB, RTX 5050 cho phép bạn xử lý tốt các tác vụ đồ họa, dựng video clip ngắn và chiến mượt các tựa game Esport (như Valorant, LoL, CS2) hay các game AAA ở mức thiết lập phù hợp.
Gigabyte Gaming A16 còn được trang bị đầy đủ các công nghệ kết nối hiện đại như WiFi 6E, Bluetooth 5.2, USB-C hỗ trợ DisplayPort và Power Delivery, giúp tăng tính linh hoạt khi sử dụng. Bàn phím RGB cá tính, hệ thống âm thanh Dolby Atmos cùng viên pin 76Wh cũng góp phần nâng cao trải nghiệm người dùng trong suốt quá trình sử dụng.
TỔNG QUAN LAPTOP GIGABYTE GAMING A16 CTHI3VN893SH
- Laptop Gigabyte Gaming A16 CTHI3VN893SH
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: Gaming A16 CTHI3VN893SH
- CPU: Intel Core i7-13620H
- RAM: 16GB DDR5
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Card đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB
- Màn hình: 16inch FHD+ (1920 x 1200), 165Hz
- Kết nối: WiFi 6E, Bluetooth
- Pin: 76Wh
- Hệ điều hành: Windows 11
- Màu sắc: Đen
=> Xem Thêm: Laptop Gigabyte
=> Xem Thêm: Laptop Gaming
Đánh giá Laptop Gigabyte Gaming A16 CTHI3VN893SH (i7-13620H, 16GB DDR5, 512SSD, 16inch FHD+, 165Hz, WiFi 6E, Bluetooth, RTX 5050 8GB, RGB, Win 11, Đen)
| Thương hiệu | Gigabyte |
| Tên sản phẩm | Laptop Gigabyte GAMING A16 CTHI3VN893SH |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-13620H |
| Tốc độ | up to 4.9 GHz, 10 cores, 16 threads |
| Bộ nhớ đệm | 24MB cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 16GB DDR5 5200MHz |
| Số khe cắm | 2x SO-DIMM |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | SSD 512GB PCIe NVMe Gen4x4 |
| Khe cắm SSD mở rộng | – |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 16inch inch FHD+, IPS, 165Hz, 300nits, 16:10 |
| Độ phân giải | 1920×1200 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA® GeForce RTX™ 5050 8GB GDDR7 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | WIFI 6E (802.11ax 2×2) |
| LAN | 1G |
| Bluetooth | Bluetooth V5.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | 1-zone RGB Backlit Keyboard |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| I/O Ports | Bên trái: |
| 1 x Type-A support USB3.2 Gen1 | |
| 1 x Type-C USB3.2 Gen1 support DisplayPort™ 1.4 and Power Delivery 3.0 | |
| Bên phải: | |
| 1 x Type-A support USB3.2 Gen1 | |
| 1 x Type-A support USB2.0 | |
| Audio | 2 x 2W speakers |
| Microphone | |
| Dolby Atmos | |
| Webcam | FHD (1080p) IR Webcam |
| Build-in array Microphone | |
| Kiểu Pin | 76Wh |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 11 Home Single Language |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 358.3 x 262.5 x 19.45~22.99 mm |
| Trọng Lượng | ~2.2kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
















spweb4 –
Laptop Gigabyte Gaming A16 CTHI3VN893SH là Laptop – Máy tính xách tay Gaming hiệu năng kết hợp giữa CPU Intel dòng H mạnh mẽ và card đồ họa RTX 50 series, đây là người bạn đồng hành tin cậy cho cả giải trí và công việc