VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 Ti EAGLE OC 8G (GV-N506TEAGLE OC-8GD)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Gigabyte
- Sản phẩm: RTX 5060 Ti EAGLE OC 8G
- Model: GV-N506TEAGLE OC-8GD
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 215 x 122 x 40 mm
Giá bán:
17.590.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti EAGLE OC 8G
Gigabyte 5060 Ti EAGLE OC là VGA – Card Màn Hình dành cho các game thủ và dân đồ họa chuyên nghiệp với giải pháp tản nhiệt hiệu quả của sản phẩm được bao bọc trong một vỏ bọc đàn hồi với tính thẩm mỹ mang phong cách trung tính, giúp mẫu card đồ họa bóng bẩy này tích hợp liền mạch vào bất kỳ hệ thống nào.
VGA RTX 5060 Ti EAGLE là lựa chọn lý tưởng để nâng tầm hành trình gaming và sáng tạo nội dung. Gigabyte RTX 5060 Ti này là một lựa chọn xuất sắc cho cả Build PC Gaming và PC Đồ Họa PC AI, nhờ vào hiệu năng mạnh mẽ và các tính năng tiên tiến, đồng thời duy trì mức giá hợp lý so với VGA RTX 5070 và RTX 5080.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RTX 5060 TI EAGLE OC 8G
- Được hỗ trợ bởi kiến trúc NVIDIA Blackwell và DLSS 4
- Được hỗ trợ bởi GeForce RTX™ 5060 Ti
- Được tích hợp với giao diện bộ nhớ 8GB GDDR7 128bit
- Hệ thống làm mát WINDFORCE
- Quạt diều hâu
- Gel dẫn nhiệt cấp máy chủ
- Cấu trúc gia cố
=> Xem thêm: VGA Gigabyte
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060Ti
Đánh giá VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 Ti EAGLE OC 8G (GV-N506TEAGLE OC-8GD)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA Gigabyte RTX 5060 Ti EAGLE OC 8G |
| Model | GV-N506TEAGLE OC-8GD |
| Graphics Processing | GeForce RTX™ 5060 Ti |
| Core Clock | 2722 MHz (Thẻ tham chiếu: 2572 MHz) |
| CUDA® Cores | TBD |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Memory Size | 8 GB |
| Memory Type | GDDR7 |
| Memory Bus | 128 bit |
| Card Bus | PCI-E 5.0 |
| Digital max resolution | 7680×4320 |
| Multi-view | 4 |
| Card size | L=215 W=122 H=40 mm |
| PCB Form | ATX |
| DirectX | API DirectX 12 |
| OpenGL | 4.6 |
| PSU được đề xuất | 650W |
| Đầu nối nguồn | 8 Chân*1 |
| Output | DisplayPort 2.1b *3 HDMI 2.1b *1 |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]














spweb4 –
Gigabyte 5060 Ti EAGLE OC là VGA – Card Màn Hình dành cho các game thủ và dân đồ họa chuyên nghiệp với giải pháp tản nhiệt hiệu quả của sản phẩm được bao bọc trong một vỏ bọc đàn hồi với tính thẩm mỹ mang phong cách trung tính, giúp mẫu card đồ họa bóng bẩy này tích hợp liền mạch vào bất kỳ hệ thống nào.