VGA INNO3D GeForce RTX 4070 Twin X2 OC WHITE 12GB GDDR6X
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 4070 Twin X2 OC WHITE 12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 600W
- Kích thước: 250mm x 118mm x 42mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA INNO3D RTX 4070 Twin X2 OC WHITE 12GB sản phẩm card đồ họa tuyệt vời, đáp ứng nhu cầu của các game thủ và chuyên gia đồ họa. VGA INNO3D RTX 4070 Twin X2 OC WHITE 12GB GDDR6X được xây dựng trên kiến trúc NVIDIA Ada Lovelace cải tiến, thẻ này có bộ đa xử lý phát trực tuyến mới, Lõi Tensor thế hệ thứ tư và Lõi RT thế hệ thứ ba, tăng gấp đôi hiệu suất và hiệu quả sử dụng năng lượng so với các thế hệ trước.
TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 4070 TWIN X2 OC WHITE 12GB
- VGA INNO3D RTX 4070 Twin X2 OC WHITE 12GB GDDR6X
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 4070 Twin X2 OC WHITE 12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 600W
- Kích thước: 250mm x 118mm x 42mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 4070
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 4070 Twin X2 OC WHITE 12GB GDDR6X
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | INNO3D |
| Sản phẩm | VGA INNO3D RTX 4070 Twin X2 OC 12GB |
| Mã sản phẩm | RTX 4070 Twin X2 OC 12GB |
| Part no. | N40702-126XX-185252N |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA GPU ENGINE | |
| Lõi CUDA | 5888 |
| Xung nhịp tăng cường (MHz) | 2505MHz |
| Đồng hồ cơ sở (MHz) | 1920MHz |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT NHIỆT VÀ CÔNG SUẤT | |
| Yêu cầu công suất hệ thống tối thiểu (W) | 600W |
| Đầu nối nguồn bổ sung | 8 chân |
| THÔNG SỐ BỘ NHỚ | |
| Đồng hồ ghi nhớ | 21Gbps |
| Cấu hình bộ nhớ chuẩn | 12GB |
| Giao diện bộ nhớ | GDDR6X |
| Chiều rộng giao diện bộ nhớ | 192-bit |
| Băng thông bộ nhớ (GB/giây) | 504 GB/giây |
| HỖ TRỢ TÍNH NĂNG | |
| Dò tia thời gian thực | Có |
| Lõi dò tia | Thế hệ thứ 3 |
| Lõi Tensor | thế hệ thứ 4 |
| Kiến trúc NVIDIA | Ada Lovelace |
| Microsoft DirectX | 12 Tối thượng |
| NVIDIA DLSS | 3 |
| PCI Express thế hệ 4 | Có |
| Trải nghiệm NVIDIA GeForce | Có |
| NVIDIA Ansel | Có |
| NVIDIA FreeStyle | Có |
| Hỗ trợ xe buýt | PCI-E 4.0 X16 |
| NVIDIA ShadowPlay | Có |
| Chứng nhận hệ điều hành | Windows 11/10, Linux, FreeBSDx86 |
| Điểm nổi bật của NVIDIA | Có |
| NVIDIA G-SYNC™-Sẵn sàng | Có |
| Trình điều khiển sẵn sàng cho trò chơi | Có |
| Trình điều khiển NVIDIA Studio | Có |
| Tăng cường GPU NVIDIA™ | Có |
| API Vulkan | Có |
| OpenGL | 4.6 |
| DisplayPort 1.4a | Có |
| Bộ mã hóa NVIDIA | 2x Thế hệ thứ 8 |
| Thế hệ thứ 7 | Bộ giải mã NVIDIA |
| Bộ giải mã NVIDIA | Thế hệ thứ 5 |
| HDMI 2.1a | Có |
| PHỤ KIỆN | |
| Hướng dẫn cài đặt | Có |
| Hướng dẫn sử dụng điện | Có |
| Giá đỡ card đồ họa | – |
| KÍCH THƯỚC CARD ĐỒ HỌA | |
| Chiều dài | 250mm |
| Chiều cao | 118mm |
| Chiều rộng | 42mm |
| HỖ TRỢ HIỂN THỊ | |
| Nhiều màn hình | Có |
| Độ phân giải kỹ thuật số tối đa | 7680×4320 |
| HDCP | 2.3 |
| Đầu nối màn hình tiêu chuẩn | HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]










admin –
VGA INNO3D RTX 4070 Twin X2 OC WHITE 12GB sản phẩm card đồ họa tuyệt vời, đáp ứng nhu cầu của các game thủ và chuyên gia đồ họa. VGA INNO3D RTX 4070 Twin X2 OC WHITE 12GB GDDR6X được xây dựng trên kiến trúc NVIDIA Ada Lovelace cải tiến, thẻ này có bộ đa xử lý phát trực tuyến mới, Lõi Tensor thế hệ thứ tư và Lõi RT thế hệ thứ ba, tăng gấp đôi hiệu suất và hiệu quả sử dụng năng lượng so với các thế hệ trước.