Case Xigmatek BLAST ARCTIC 4GF – EN44922 (E-ATX/ ATX, Kính cường lực, 04 Fan RGB, Trắng)
- Case Xigmatek BLAST ARCTIC 4GF
- Thương hiệu: Xigmatek
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 425 x 212 x 490 mm
- Hỗ trợ: 2.5 "" x 1 / 3.5"" x 1
- Khe mở rộng: 7 slots
- Hỗ trợ Mainboard: E-ATX, ATX, Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 - USB2.0 x2 - Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 165mm
- Hỗ trợ VGA 410mm
Case Xigmatek BLAST ARCTIC 4GF – EN44922 (E-ATX/ ATX, Kính cường lực, 04 Fan RGB, Trắng)
Case Xigmatek BLAST ARCTIC 4GF là vỏ case máy tính màu trắng tinh khôi từ XIGMATEK, được chế tạo từ thép bền bỉ, dành cho game thủ muốn sở hữu một dàn PC ấn tượng và mạnh mẽ. Nổi bật với khả năng hỗ trợ đa dạng các loại mainboard, từ E-ATX đến ITX, cùng không gian rộng rãi cho các linh kiện hiệu năng cao như tản nhiệt CPU lớn và card đồ họa dài. Điều này giúp hệ thống của bạn hoạt động mượt mà trong các tựa game nặng và xử lý đồ họa chuyên sâu.
XIGMATEK BLAST ARCTIC 4GF đảm bảo độ bền vượt trội, hoạt động ổn định qua những buổi chơi game dài và bảo vệ linh kiện trong môi trường tải cao. Thiết kế sang trọng với hai mặt kính cường lực (hông trái và mặt trước) kết hợp với 4 quạt Xigmatek G20F đi kèm, cùng hệ thống quạt được tối ưu, không chỉ tạo hiệu ứng ánh sáng bắt mắt mà còn đảm bảo luồng không khí luôn thông thoáng.
TỔNG QUAN CASE XIGMATEK BLAST ARCTIC 4GF
- Case Xigmatek BLAST 4GF
- Thương hiệu: Xigmatek
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 425 x 212 x 490 mm
- Hỗ trợ: 2.5 “” x 1 / 3.5″” x 1
- Khe mở rộng: 7 slots
- Hỗ trợ Mainboard: E-ATX, ATX, Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 – USB2.0 x2 – Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 165mm
- Hỗ trợ VGA 410mm
>> Xem thêm: Case Xigmatek
>> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case Xigmatek BLAST ARCTIC 4GF – EN44922 (E-ATX/ ATX, Kính cường lực, 04 Fan RGB, Trắng)
| Tên sản phẩm | Case Xigmatek BLAST ARTIC 4GF (EN44922) |
| Thương hiệu | XIGMATEK |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Vật liệu | Thép (Steel) |
| Kích thước (DxRxC) | 425 x 212 x 490 mm |
| Khay ổ đĩa | – 2.5″ x 1- 3.5″ x 1 |
| Khe mở rộng (PCI) | 7 khe cắm tiêu chuẩn |
| Hỗ trợ Mainboard | E-ATX, ATX, Micro-ATX, ITX |
| Nguồn điện hỗ trợ | Chuẩn PS2 ATX |
| Chiều cao tối đa tản nhiệt CPU | 165mm |
| Chiều dài tối đa VGA | 410mm |
| Cổng kết nối (I/O Panel) | USB 3.0 x1, USB 2.0 x2, Audio HD (in/out) |
| Kính cường lực | 2 mặt (hông trái + mặt trước) |
| Fan đi kèm | – Cạnh trước: 3 x 120mm (ARGB, lắp sẵn)
– Sau: 1 x 120mm (ARGB, lắp sẵn) |
| Fan tùy chọn | Nóc: 120mm x3 (tùy chọn) |




-
SKU: 007641RAM LAPTOP CORSAIR 8GB DDR3 1333MHz SODIMM – CMSO8GX3M1A1333C9
1.750.000 đRAM LAPTOP CORSAIR 8GB DDR3 1333MHz SODIMM – CMSO8GX3M1A1333C9Giá bán 1.750.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Hãng sản xuất: Corsair
- Loại sản phẩm: Ram Laptop
- Dung lượng: 1x8GB
- Chuẩn: DDR3
- Bus: 1333MHz
- Điện áp: 1.5V
-
SKU: 007633RAM LAPTOP CORSAIR 4GB DDR3 1333MHz SODIMM – CMSO4GX3M1A1333C9
860.000 đRAM LAPTOP CORSAIR 4GB DDR3 1333MHz SODIMM – CMSO4GX3M1A1333C9Giá bán 860.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Hãng sản xuất: Corsair
- Loại sản phẩm: Ram Laptop
- Dung lượng: 1x4GB
- Chuẩn: DDR3
- Bus: 1333MHz
- Điện áp: 1.5V
-
Giảm 12%
SKU: 017451Nguồn Cougar VTE400
Giá gốc là: 990.000 đ.870.000 đGiá hiện tại là: 870.000 đ.Nguồn Cougar VTE400Giá bán 870.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Hiệu quả cực cao.
- Tụ điện dự phòng 105'C của Nhật Bản.
- Quạt 120mm với điều khiển tốc độ nhiệt.
- Đầu ra DC đơn cực lớn.
- Hiệu chỉnh hệ số công suất hoạt động.
- Hỗ trợ công nghệ đa GPU.
-
Giảm 7%
SKU: 012591Nguồn Cooler Master Elite V3 230V PC400 Box – MPW-4001-ACABN1
Giá gốc là: 670.000 đ.620.000 đGiá hiện tại là: 620.000 đ.Nguồn Cooler Master Elite V3 230V PC400 Box – MPW-4001-ACABN1Giá bán 620.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Hiệu chỉnh hệ số công suất hoạt động
- Khả năng chịu nhiệt độ cao hơn
- Hiệu suất trung bình trên 75%
- Phù hợp với mọi môi trường
- Bảo hành 3 năm
-
Giảm 6%
SKU: 000264Mainboard MSI H310M PRO-VHL
Giá gốc là: 1.590.000 đ.1.490.000 đGiá hiện tại là: 1.490.000 đ.Mainboard MSI H310M PRO-VHLGiá bán 1.490.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Chuẩn mainboard: Micro-ATX
- Socket: LGA 1151-v2 , Chipset: H310
- Hỗ trợ RAM: DDR4, tối đa 32GB
- Cổng cắm lưu trữ: 4 x SATA 3 6Gb/s
- Cổng xuất hình: 1 x HDMI; 1 x VGA/D-sub
-
Giảm 12%
SKU: 020703Nguồn Aerocool VX Plus 600W 230V N-PFC
Giá gốc là: 790.000 đ.699.000 đGiá hiện tại là: 699.000 đ.Nguồn Aerocool VX Plus 600W 230V N-PFCGiá bán 699.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Dòng nguồn tốt nhất cho hệ thống tầm trung
- Thiết kế VX top cover mới mẻ và tinh tế.
- Thích hợp với hệ thống ATX 12V 2.3.
- Sử dụng chất liệu SECC cao cấp với vỏ phủ màu đen
- Cáp chính dài 500mm hỗ trợ case cao cấp với PSU gắn phía dưới.
- Bao gồm bảo vệ điện OPP / OVP / UVP / SCP / SIP.


















spweb4 –
Case Xigmatek BLAST ARCTIC 4GF là vỏ case máy tính màu trắng tinh khôi từ XIGMATEK, được chế tạo từ thép bền bỉ, dành cho game thủ muốn sở hữu một dàn PC ấn tượng và mạnh mẽ. Nổi bật với khả năng hỗ trợ đa dạng các loại mainboard, từ E-ATX đến ITX, cùng không gian rộng rãi cho các linh kiện hiệu năng cao như tản nhiệt CPU lớn và card đồ họa dài. Điều này giúp hệ thống của bạn hoạt động mượt mà trong các tựa game nặng và xử lý đồ họa chuyên sâu.